ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
นางพรรณนิภา สายหยุด รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ รับมอบกระสอบทราย จำนวน 1,000 ใบ จาก นายศรัญณ์ ใจคำ สมาชิกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
- วันที่ 19 สิงหาคม 2564
- อ่าน 256 ครั้ง
![](news/img/news_1_2141.jpg)
วันที่ 19 สิงหาคม 2564 เวลา 14.00 น.
นางพรรณนิภา สายหยุด รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ รับมอบกระสอบทราย จำนวน 1,000 ใบ จาก นายศรัญณ์ ใจคำ สมาชิกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เพื่อมอบให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองแม่โจ้ นำไปใช้ในการบรรเทาสาธารณภัย เหตุอุทกภัย ให้กับผู้ได้รับความเดือดร้อน ในเขตเทศบาลเมืองแม่โจ้ ต่อไป