ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
เข้าเยี่ยมคณะครูและ ผู้ดูแลเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดเทศบาลเมืองแม่โจ้
- วันที่ 10 ตุลาคม 2565
- อ่าน 221 ครั้ง
![](news/img/news_1_2492.jpg)
วันจันทร์ ที่10 ตุลาคม 2565 นายประหยัด ทรงคำ นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมด้วยรองนายกเทศมนตรี ผู้อำนวยการกองการศึกษา เข้าเยี่ยมคณะครูและ ผู้ดูแลเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดเทศบาลเมืองแม่โจ้ทั้ง 2 แห่ง
#เพื่อสร้างขวัญกำลังใจและห่วงใยในความปลอดภัยของครูผู้ดูแลเด็ก และเด็กเล็ก
จากเหตุการณ์ จังหวัดหนองบัวลำภู
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
พร้อมสำรวจจุดเสี่ยง สำรวจดูสถานที่ภายในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก เน้นย้ำตามมาตรการสร้างความปลอดภัย ตามมาตรฐานเพื่อให้มีความปลอดภัยในทุกๆด้าน