ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
เทศบาลเมืองดอกคำใต้เข้าศึกษาดูงานโรงรับจำนำเทศบาลเมืองแม่โจ้
- วันที่ 17 มิถุนายน 2558
- อ่าน 274 ครั้ง
![](news/img/news_1_565.jpg)
วันที่ 17 มิถุนายน 2558 เวลา 13.00 น. เทศบาลเมืองดอกคำใต้ นำทีมโดย นายสุบรรณ์ ฟองศรีปลัดเทศบาลเมืองดอกคำใต้ พร้อมพนักงานกว่า 30 คน เข้าศึกษาดูงานโรงรับจำนำเทศบาลเมืองแม่โจ้ โดยมี นายสว่าง กานิล รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ นายเอกชัย สายหยุด รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ นายศรัณญ์ ใจคำ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ นายธงชัย อัปการัตน์ รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนปลัดเทศบาลเมืองแม่โจ้ และพนักงานเทศบาลเมืองแม่โจ้ให้การต้อนรับ