ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ถวายพระพร และถวายราชสดุดี เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ร่วมกับอำเภอสันทราย ณ ศูนย์กาญจนาภิเษก รัชกาลที่ 9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
- วันที่ 12 สิงหาคม 2558
- อ่าน 279 ครั้ง
![](news/img/news_1_594.jpg)
วันที่ 12 สิงหาคม 2558 ช่วงเช้า เทศบาลเมืองแม่โจ้นำโดยนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ข้าราชการ พนักงานเทศบาลฯ เข้าร่วมถวายพระพร และถวายราชสดุดี เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ร่วมกับอำเภอสันทราย ณ ศูนย์กาญจนาภิเษก รัชกาลที่ 9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้