ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
เข้าร่วมงานโครงการปลูกข้าววันแม่ Rice for Mom
- วันที่ 9 สิงหาคม 2559
- อ่าน 313 ครั้ง
![](news/img/news_1_767.jpg)
วันที่ 9 สิงหาคม 2559 เวลา 08:00 น. นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ เข้าร่วมงานโครงการปลูกข้าววันแม่ Rice for Mom ณ ฟาร์มวิจัยและพัฒนาการคณะผลิตกรรมการเกษตร มหาวิทยาลัยแม่โจ้