ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
โครงการรวมพลังแห่งความภักดี
- วันที่ 22 พฤศจิกายน 2559
- อ่าน 308 ครั้ง
![](news/img/news_1_815.jpg)
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2559 เทศบาลเมืองแม่โจ้นำโดยนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ข้าราชการ พนักงานเทศบาลเมืองแม่โจ้ เข้าร่วมโครงการรวมพลังแห่งความภักดี โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ นายปวิณ ชำนิประศาสน์ เป็นประธานในพิธีฯ ภายในงานได้มีการรวมถวายสัตย์ปฏิญาณแสดงความจงรักภักดี และรวมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี และเพลงพ่อแห่งแผ่นดิน ณ กองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 33 ตำบลหนองหาร อำเภอสันทราย จังหวัดเชียงใหม่