ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ร่วมพิธีรดน้ำดำหัวศิษย์เก่าแม่โจ้อาวุโสและรองศาสตราจารย์ ดร.เทพ พงษ์พานิช นายกสมาคมศิษย์เก่าแม่โจ้ ณ สมาคมศิษย์เก่าแม่โจ้ มหาวิทยาลัยแม่โจ้
- วันที่ 28 เมษายน 2560
- อ่าน 441 ครั้ง
![](news/img/news_1_895.jpg)
วันที่ 28 เมษายน 2560 นายสว่าง กานิล รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมกับนายศรัณญ์ ใจคำ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้และ นายพงค์ศิลป์ สมบูรณ์ชัย สมาชิกสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ร่วมพิธีรดน้ำดำหัวศิษย์เก่าแม่โจ้อาวุโสและรองศาสตราจารย์ ดร.เทพ พงษ์พานิช นายกสมาคมศิษย์เก่าแม่โจ้ ณ สมาคมศิษย์เก่าแม่โจ้ มหาวิทยาลัยแม่โจ้