ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากกลุ่มผู้สูงอายุเทศบาลตำบลขัวมุง
- วันที่ 13 มิถุนายน 2560
- อ่าน 440 ครั้ง
![](news/img/news_1_920.jpg)
วันที่ 13 มิถุนายน 2560 นายสว่าง กานิล รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้พร้อมด้วยนายศรัณญ์ ใจคำ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้และกลุ่มผู้สูงอายุชุมชนแม่โจ้ หมู่ที่ 4 ให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากกลุ่มผู้สูงอายุเทศบาลตำบลขัวมุง ตำบลขัวมุง อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่ ณ ศูนย์ผู้สูงอายุเทศบาลเมืองแม่โจ้