ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
รณรงค์กิจกรรมการแยกขยะ (ขยะแลกไข่) ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านแม่โจ้
- วันที่ 5 กรกฎาคม 2560
- อ่าน 577 ครั้ง
![](news/img/news_1_938.jpg)
นโยบายแม่โจ้เมืองสะอาด ตามโครงการแม่โจ้เมืองสะอาด หน้าบ้านสวย หลังบ้านสวน ชุมชนสะอาด
วันที่ 5 กรกฏาคม 2560 นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศบาลเมืองแม่โจ้พร้อมด้วยดร.ธรรมพร ตันตรา ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้/ประธานโครงการหน้าบ้านสวน หลังบ้านสวย ชุมชนสะอาด นายศรัณญ์ ใจคำ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ นายวิรัช จิโรจน์พงศา ปลัดเทศบาลเมืองแม่โจ้ และคณะทำงานโครงการฯ ได้พูดคุยรณรงค์กิจกรรมการแยกขยะ (ขยะแลกไข่) ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านแม่โจ้