ข่าวกิจกรรมเทศบาล
โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาศักยภาพบุคลากรและการสร้างภาคีเครือข่าย
- วันที่ 13 มิถุนายน 2556
- อ่าน 248 ครั้ง
นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ เป็นประธานประชุมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาศักยภาพบุคลากรและการสร้างภาคีเครือข่ายด้านอนามัยสิ่งแวดล้อมในเทศบาลสุขภาพดี 80ปียังแจ๋ว”และในวันนี้นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีฯลฯเรื่องการจัดสรรซื้อที่ดินในเขตเทศบาลเมืองแม่โจ้ เพื่อจะได้นำไปใช้ประโยชน์ และจัดกิจกรรมต่างๆ ภายในเทศบาลเมืองแม่โจ้ในการจัดสรรซื้อที่ดินในครั้งนี้ โดยมีตัวแทนชาวบ้านในเขตเทศบาลเมืองแม่โจ้ทุกชุมชนโดยมติที่ประชุมมีความเห็นเป็นเอกฉันท์ ยกมือให้มีการจัดสรรซื้อที่ดินในครั้งนี้ เพื่อจะได้นำไปใช้ประโยชน์ต่อไป และนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ ยังได้สั่งให้ทางเทศบาลเมืองแม่โจ้ ได้จัดเตรียมอาหารกลางวัน เพื่อไว้เลี้ยงผู้เข้าร่วมประชุมที่ได้เสียสละเวลา เห็นความสำคัญ และประโยชน์ส่วนรวมมาร่วมประชุมในครั้งนี้อีกด้วย ทางเทศบาลเมืองแม่โจ้ขอขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ >.<