ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
งานประชุมหารือการจัดกิจกรรม วันสตรีสากล กลุ่มสตรีแม่บ้าน 3 องค์ร
- วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2557
- อ่าน 265 ครั้ง
![](news/img/news_1_354.jpg)
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2557 เวลา 13.00น.นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองแม่โจ้ ร่วมกับ นายนที ดำรง นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลสันทรายหลวง นายอนันต์ คำชัยวงค์ นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลหนองจ๊อม เป็นประธานในการจัดการประชุม กลุ่มสตรีแม่บ้าน 3 องค์กร พร้อมกับประธานแม่บ้าน รองประธาน และสมาชิก ประกอบด้วยเทศบาลเมืองแม่โจ้ เทศบาลตำบลหนองจ๊อม เทศบาลตำบลสันทรายหลวง ในการรวมกันหารือกำหนดการจัดกิจกรรม วันสตรีสากลในวันที่ 8 กุมภาพันธ์ ซึ่งจะเป็นการรวมกลุ่มของสตรีแม่บ้านทั้ง 3 เทศบาล