ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
มอบใบประกาศนียบัตรให้แก่เด็กนักเรียน ชั้นอนุบาล 3 โรงเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองแม่โจ้
- วันที่ 31 มีนาคม 2557
- อ่าน 261 ครั้ง
![](news/img/news_1_380.jpg)
เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2557 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองแม่โจ้ ได้จัดกิจกรรมมอบใบประกาศนียบัตรให้แก่เด็กนักเรียน ชั้นอนุบาล 3 โรงเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองแม่โจ้ โดยมีนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ เป็นผู้มอบใบประกาศนียบัตรให้แก่นักเรียน จำนวน 29 คน และภายในงานมีกิจกรรมการแข่นขันกีฬาของนักเรียน โดยมีผู้ปกครองและคุณครู ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองแม่โจ้ ร่วมกิจกรรมดังกล่าวด้วย