ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ทัศนศึกษาดูงานตามโครงการอบรมเพื่อสร้างเสริมประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านของเทศบาลเมืองแม่โจ้ ระหว่างวันที่ 4-8 พฤษภาคม 2557
- วันที่ 8 พฤษภาคม 2557
- อ่าน 262 ครั้ง
![](news/img/news_1_397.jpg)
เมื่อวันที่ 4-8 พฤษภาคม 2557 เทศบาลเมืองแม่โจ้ นำโดยนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ ได้จัดทัศนศึกษาดูงานตามโครงการอบรมเพื่อสร้างเสริมประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านของเทศบาลเมืองแม่โจ้ (รุ่นที่ 1) ระหว่างวันที่ 4-8 พฤษภาคม 2557 โดยเดินทางไปศึกษาดูงาน ณ เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัด เพชรบุรี และเทศบาลเมืองอโยธยา จังหวัด อยุธยา