ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ทัศนศึกษาดูงานตามโครงการอบรมเพื่อสร้างเสริมประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านของเทศบาลเมืองแม่โจ้(รุ่น2) ระหว่างวันที่ 10-14 พฤษภาคม 2557
- วันที่ 15 พฤษภาคม 2557
- อ่าน 259 ครั้ง
![](news/img/news_1_399.jpg)
เมื่อวันที่ 10-14 พฤษภาคม 2557 เทศบาลเมืองแม่โจ้ นำโดยนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ ได้จัดทัศนศึกษาดูงานตามโครงการอบรมเพื่อสร้างเสริมประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านของเทศบาลเมืองแม่โจ้ (ร่นที่ 2) ระหว่างวันที่ 10-14 พฤษภาคม 2557 โดยเดินทางไปศึกษาดูงาน ณ เทศบาลเมืองชะอำ จังหวัด เพชรบุรี และเทศบาลเมืองสนั่นรักษ์ จังหวัด ปทุมธานี