ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
โครงการผู้ว่าห่วงหัว ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลสุเทพ
- วันที่ 29 พฤษภาคม 2557
- อ่าน 268 ครั้ง
![](news/img/news_1_405.jpg)
วันที่ 26 พฤษภาคม 2557 เวลา 13.00 น. นายศิลป์ คิดชัย หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาลเมืองแม่โจ้ นายศิลป์ คิดชัย หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาลเมืองแม่โจ้ได้รับมอบหมายจากนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ เป็นตัวแทนไปร่วมพิธีเปิดโครงการผู้ว่าห่วงหัวและรับมอบหมวกนิรภัย ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่