ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
โครงการเสริมสร้างความมั่นคงระดับหมู่บ้าน กองอำนวยการรักษาความสงบภายในจังหวัดเชียงใหม่ จาก กอ. รมน. จังหวัดเชียงใหม่
- วันที่ 16 กันยายน 2557
- อ่าน 290 ครั้ง
![](news/img/news_1_435.jpg)
วันที่ 16 กันยายน 2557 เวลา 9.00 น. นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ นายสว่าง กานิล รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ประธานชุมชน ประธานกลุ่มสตรีแม่บ้าน และประชาชนในเขตเทศบาลเมืองแม่โจ้ เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างความมั่นคงระดับหมู่บ้าน กองอำนวยการรักษาความสงบภายในจังหวัดเชียงใหม่ จาก กอ. รมน. จังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองแม่โจ้ โดยผู้บรรยาย พลตรี ธีระพัฒน์ อ่อนอรุณ และ พันเอกศรัณย์ แสนพรหม โดยมีประชาชนเข้าร่วมโครงการเป็นจำนวนมาก