ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ร่วมงานแสดงมุฑิตาจิต อาจารย์ พิกุลทอง บุญญะโรจน์ ณ โรงเรียนบ้านห้วยเกี๋ยง
- วันที่ 29 กันยายน 2557
- อ่าน 243 ครั้ง
![](news/img/news_1_442.jpg)
วันที่ 29 กันยายน 2557 เวลา 11.00 น. นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมงานแสดงมุฑิตาจิต อาจารย์ พิกุลทอง บุญญะโรจน์ ณ โรงเรียนบ้านห้วยเกี๋ยง