ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
โครงการว่ายน้ำเป็น เล่นน้ำปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ มาแล้วนะ
- วันที่ 20 เมษายน 2560
- อ่าน 647 ครั้ง
![](news/img/news_1_892.jpg)
ประกาศๆ โครงการว่ายน้ำเป็น เล่นน้ำปลอดภัย ใส่ใจสุขภาพ มาแล้วนะ
ระหว่างเดือน เมษายน - สิงหาคม 2560 ณ สระว่ายน้ำอุบลรัตราชกัญญา มหาวิทยาลัยแม่โจ้
เพื่อให้เด็กและเยาวชนและประชาชนได้เรียนรู้การว่ายน้ำเพื่อเอาชีวิตรอด และทักษะในการช่วยเหลือตนเองและผู้อื่นในขนะที่ประสบเหตุทางน้ำ
สนใจเข้าร่วมโครงการ เข้ามาสมัครได้ที่ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อาคารสำนักงานเทศบาลเมืองแม่โจ้ชั้น 1 หรือโทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 053-498-621 ต่อ 204 ได้ในวันและเวลาราชการ