ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
นายพานทองแท้ ชินวัตร (คุณโอ๊ค) เยี่ยมเยือนประชาชน ณ บริเวณตลาดสดแม่โจ้ ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่
- วันที่ 11 ตุลาคม 2556
- อ่าน 262 ครั้ง
![](news/img/news_1_274.jpg)
เมื่อช่วงเย็นของวันที่ 10 ตุลาคม 2556 เวลา 17.00 น. เทศบาลเมืองแม่โจ้ โดยนายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ ได้ต้อนรับ นายพานทองแท้ ชินวัตร (คุณโอ๊ค) ลูกชายของ พ.ต.ท ทักษิณ ชินวัตร อดีตนายกรัฐมนตรี และคุณหญิงพจมาณ ดามาพงศ์ ซึ่งนายพานทองแท้ ชินวัตร (คุณโอ๊ค) ได้เดินทางมาเยี่ยมเยือนประชาชน ณ บริเวณตลาดสดแม่โจ้ ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ โดยมีประชาชนเข้ามาขอลายเซ็นและร่วมถ่ายรูปเป็นจำนวนมาก