ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากเทศบาลชะอำ จังหวัดเพชรบุรี
- วันที่ 8 มกราคม 2557
- อ่าน 260 ครั้ง
![](news/img/news_1_334.jpg)
วันที่ 6 มกราคม 2557 นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ รองนายกเทศมนตรี คณะสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ประธานชุมชนเทศบาลเมืองแม่โจ้ และพนักงานเทศบาลเมืองแม่โจ้ ได้จัดต้อนรับ นายนุกูล พรสมบูรณ์ศิริ นายกเทศมนตรีเมืองชะอำ และคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลชะอำ จังหวัดเพชรบุรี ณ บริเวณตลาดนัดม๋วนใจ๋ โดยมีคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลชะอำ จังหวัดเพชรบุรี ประมาณ 300 กว่าท่าน ที่ได้มาเยี่ยมเยือนเทศบาลเมืองแม่โจ้