ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
รับรางวัล Zero Waste ผ่านเข้ารอบที่ 1 ณ โรงแรมริชมอนด์ จังหวัดนนทบุรี
- วันที่ 2 กรกฎาคม 2557
- อ่าน 255 ครั้ง
![](news/img/news_1_415.jpg)
นายพุทธศร วัฒนอุดมพงค์ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมนำนายอำนวย อิ่นแก้ว ประธานชุมชนแพะป่าห้า และนายเสาร์คำ อภิมร ผประธานชุมชนไร่สหกรณ์และผู้แทนชุมชนห้วยเกี๋ยง เข้ารับการสัมมนาและร่วมพิธีมอบรางวัล โครงการประกวดชุมชนปลอดขยะ Zero Waste เฉลิมพระเกียรติ87พรรษา 87ชุมชน ปี2557 ณ โรงแรมริชมอนด์ จังหวัดนนทบุรี ซึ่งทั้ง 3ชุมชนในเชตเทศบาลเมืองแม่โจ้นั้นได้ผ่านเข้ารอบที่1 ในการประกวดในครั้งนี้อีกด้วย