ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
งานแสดงมุทิตาจิต แด่ข้าราชการครู และลูกจ้างประจำ ณ โรงเรียนบ้านแม่โจ้
- วันที่ 13 ตุลาคม 2557
- อ่าน 319 ครั้ง
วันที่ 9 ตุลาคม 2557 เวลา 13.00 น. นายสว่าง กานิล รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ พร้อมด้วย นายพงศ์ศิลป์ สมบูรณ์ชัย สมาชิกสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ร่วมงานแสดงมุทิตาจิตแด่ข้าราชการครู และลูกจ้างประจำผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2557 คือ นางพุทธิตา เจริญธรรม และนายประดิษฐ์ สุเทนะ ณ โรงเรียนบ้านแม่โจ้