ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ร่วมงาน ประเพณีของดีอำเภอสันทราย ประจำปี 2557
- วันที่ 9 ธันวาคม 2557
- อ่าน 260 ครั้ง
![](news/img/news_1_485.jpg)
วันที่ 7 ธันวาคม 2557 เวลา 19.00 น. นายปิยะศักดิ์ ยโสธนชัย นายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ ไปร่วมให้กำลังใจการประกวดแข่งขันลำวงย้อนยุค การประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง และการประกวดนางงามสันทราย ในงาน “ประเพณีของดีอำเภอสันทราย ประจำปี 2557” ณ ที่ว่าการอำเภอสันทราย ซึ่งผลการประกวดแข่งขันลำวงย้อนยุคทีมเทศบาลเมืองแม่โจ้ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 การประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิงได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ2 และประเภทชายได้รับรางวัลชมเชย ส่วนการประกวดนางงามสันทรายได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 เทศบาลเมืองแม่โจ้ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่าน