ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรมเทศบาล
ร่วมไว้อาลัย พ่ออ้าย เทพวงค์ ณ ชุมชนแม่เตาไห
- วันที่ 30 สิงหาคม 2556
- อ่าน 247 ครั้ง
![](news/img/news_1_233.jpg)
ร่วมไว้อาลัย พ่ออ้าย เทพวงค์ ณ ชุมชนแม่เตาไห นำโดยท่านรองนายเอกชัย สายหยุด รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้และ นายศรัณญ์ ใจคำ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่โจ้ คณะผู้บริหาร และสมาชิกสภาเทศบาลเมืองแม่โจ้ ร่วมไว้อาลัยครั้งสุดท้ายให้กับ พ่ออ้าย เทพวงค์ ณ ชุมชนแม่เตาไห